Loading page... Loading page...

Địa chỉ liên lạc

Các mẫu trực tuyến gửi về cho công ty




Phương cách liên hệ với Công ty



Số điện thoại


Hỗ trợ khách hàng+357 25 335 828
Dealing+357 25 730 877
Fax+357 25 255 533




Địa chỉ hòm thư


Infin Markets Limited
Сlassic House, 1st Floor, Office No.2,
133, Arch. Makarios III Ave.,
3021 Limassol, Cyprus




Hộp thư điện tử


Về các câu hỏi chung/td>info@infinmarkets.com
Backofficebackoffice@infinmarkets.com
Hỗ trợ khách hàngsupport@infinmarkets.com
Dealingdealing@infinmarkets.com
Hợp tácrp@infinmarkets.com
Bộ phận Compliancecompliance@infinmarkets.com




Hỗ trợ ngôn ngữ của bạn


Tiếng Ả rậpara@infinmarkets.com
Tiếng Tây Ban Nhaspa@infinmarkets.com
Tiếng Bồ Đào Nhapt@infinmarkets.com
Tiếng Ngarus@infinmarkets.com
Tiếng Nhậtjpn@infinmarkets.com
Tiếng Việtvn@infinmarkets.com
Tiếng Trung Quốcchn@infinmarkets.com
Tiếng Thổ Nhĩ Kỳtur@infinmarkets.com

 

NetTradeX và MetaTrader 4
Sàn giao dịch dành cho PC,
Android và Mobile phones
Tìm hiểu thêm
Các công cụ giao dịch
Forex và Kim loại,
--------------
Và các công cụ khác (sắp tới)
Tìm hiểu thêm